Forum of Dang Khoi's singer.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum of Dang Khoi's singer.

Bạn yêu và hâm mộ Đăng Khôi !! Có phải bạn muốn biềt nhiều thông tin về anh ấy. Hãy tham gia vào Fan Club của anh Khôi ...Chào mừng đến với chúng tôi

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Hình anh Khôi ,ba mẹ và em trai

Go down 
hakissy
min_meo
MissU
chuatequandui
Veprime
_nt2_
Thúy Hiền
Vân đen 0_o
xita1603
13 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Vân đen 0_o
Thành viên tạm thời
Thành viên tạm thời
Vân đen 0_o

Hình anh Khôi ,ba mẹ và em trai - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hình anh Khôi ,ba mẹ và em trai   Hình anh Khôi ,ba mẹ và em trai - Page 2 Icon_minitime13th April 2008, 6:39 pm

dvts đã viết:
Ai cũng bảo bạn Đăng Nguyên nhìn đẹp chứ tớ chả thấy đẹp gì cả, nhìn phình phường.
Vân: Đề nghị bạn Vân đen nghiêm chỉnh nha, ko được mê dzai quá mức trong đây nhe, mê gì ko mê mà mê cái quần đùi của bạn Nguyên, biết đâu bạn í cho bạn cái quần khác còn ghê hơn thì sao nhể chet
Quần Đùi: Tới giờ tao cũng chưa biết ai là bồ chính thức của mài đấy nhể longlanhanhmat
trong lòng bạN sơn thì aBI mới đẹp bạn nhểy ?! lak
cho quần khác ghê hơn thà tao đi mua cái mới ...tao khóai quần đùi nào mà nó CHÓE CHÓE ấy
ừh thằng SƠN nói đúng , lúc nào con đùi giới thiệu bạn bè bồ mày đi mày ,lúc đó tao hú cTHANH đi xem mắt lun Ok
xita1603
Thành viên tạm thời
Thành viên tạm thời
xita1603

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình anh Khôi ,ba mẹ và em trai   Hình anh Khôi ,ba mẹ và em trai - Page 2 Icon_minitime13th April 2008, 9:40 pm

có gì vui cho anh ham hố zới ... xem mắt xem miệng gì gì đó
http://360.yahoo.com/nhoclove2207
Thúy Hiền
Love a.Khôi Forever
Love a.Khôi Forever
Thúy Hiền

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình anh Khôi ,ba mẹ và em trai   Hình anh Khôi ,ba mẹ và em trai - Page 2 Icon_minitime14th April 2008, 4:22 pm

Bon chen đi xem mắt với Ngọc nhé 0002 0002 0002
http://frdangkhoi.niceboard.biz
chuatequandui
Thành viên tạm thời
Thành viên tạm thời
chuatequandui

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình anh Khôi ,ba mẹ và em trai   Hình anh Khôi ,ba mẹ và em trai - Page 2 Icon_minitime17th April 2008, 11:53 am

Ối trời,sao nhiều người đòi coi mắt bồ ta thế?Nhiều chuyện thật,thì nó cũng là người như tụi bay,cũng ăn cơm ngày 3 cử,tắm ngày 4 bận,cũng mặc áo,mặc quần,và thích đi chơi...với tao...y như tụi bay thui.hehe
Vân đen 0_o
Thành viên tạm thời
Thành viên tạm thời
Vân đen 0_o

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình anh Khôi ,ba mẹ và em trai   Hình anh Khôi ,ba mẹ và em trai - Page 2 Icon_minitime17th April 2008, 6:04 pm

chuatequandui đã viết:
Ối trời,sao nhiều người đòi coi mắt bồ ta thế?Nhiều chuyện thật,thì nó cũng là người như tụi bay,cũng ăn cơm ngày 3 cử,tắm ngày 4 bận,cũng mặc áo,mặc quần,và thích đi chơi...với tao...y như tụi bay thui.hehe
ờh xem nó cao hơn mày hay lùn hơn mày
xem nó khoái mặc quần j ? có khoái ăn kem ko ?!!! xem bói cho mày với nó sau này ra sao :))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình anh Khôi ,ba mẹ và em trai   Hình anh Khôi ,ba mẹ và em trai - Page 2 Icon_minitime

Hình anh Khôi ,ba mẹ và em trai
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2