Forum of Dang Khoi's singer.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum of Dang Khoi's singer.

Bạn yêu và hâm mộ Đăng Khôi !! Có phải bạn muốn biềt nhiều thông tin về anh ấy. Hãy tham gia vào Fan Club của anh Khôi ...Chào mừng đến với chúng tôi

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Album Đăng Khôi Vol 5 - Ngày Nhớ Đêm Mong

Go down 
[M]ih♥[Ú]t
min16395
::N.U.M.B::
_nt2_
linhteng
Vô Danh
Thúy Hiền
huyptit
tieuhoangtu
Vân đen 0_o
blueskyforyou
15 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Vân đen 0_o
Thành viên tạm thời
Thành viên tạm thời
Vân đen 0_o

Album Đăng Khôi Vol 5 - Ngày Nhớ Đêm Mong - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Album Đăng Khôi Vol 5 - Ngày Nhớ Đêm Mong   Album Đăng Khôi Vol 5 - Ngày Nhớ Đêm Mong - Page 2 Icon_minitime13th April 2008, 6:09 pm

dvts đã viết:
Ngay khi album còn chưa ra thì tớ đang ghiền nặng bài Sẽ Không Là Mơ, công nhận đoạn demo cho bài này nghe ghiền hơn bản gốc của Từ Minh Hy. Tới khi disc gốc ra thì tớ nghe lại, chỉ thích khúc lời 2, lời 1 đoạn đầu phối âm dở quá, bài này mà phối âm theo kiểu acoustic thì hay tuyệt, thix nhất lúc anh K hát điệp khúc, hay cực

Album này đỡ hơn album 4, thích thêm Chuyện Tình Em Và Tôi, Ngày Nhớ Đêm Mong, Hát cho Tình Yêu Trở Lại. longlanhanhmat
wow SƠN nhà ta rành rõi dữ ta
tao đã kêu mày đi làm quản lý cho aĐĂNG KHÔI thì ko nghe ...làm đi có j mày với tao hỗ trợ nhau loại ông PĐ kia ra hi
album vol 5 khác hẳn hoàn toàn với vol4 chứ ko phải đỡ hơn ,mày so sánh vol 4,vol5 hơi khập khễnh
[M]ih♥[Ú]t
Thành viên tạm thời
Thành viên tạm thời
[M]ih♥[Ú]t

Bài gửiTiêu đề: Re: Album Đăng Khôi Vol 5 - Ngày Nhớ Đêm Mong   Album Đăng Khôi Vol 5 - Ngày Nhớ Đêm Mong - Page 2 Icon_minitime13th April 2008, 8:47 pm

MjnhNgoc đã viết:
ồ,anh Khôi thần tượng nhìu người qá,hok bjk anh có thần tượng anh lunk hok 00022 00022

Út: úi xời!!!aK hâm mộ anh nào ế???
http://360.yahoo.com/my_profile-LpvgcCIzdL82zaiKZkQyn2GpYLaEBbA-
dvts
Thành viên mới
Thành viên mới
dvts

Bài gửiTiêu đề: Re: Album Đăng Khôi Vol 5 - Ngày Nhớ Đêm Mong   Album Đăng Khôi Vol 5 - Ngày Nhớ Đêm Mong - Page 2 Icon_minitime13th April 2008, 11:18 pm

Ối, bạn Vân ơi, album 5 vẫn còn hơi hướm nhạc thị trường lắm, bằng chứng là kiểu bài nhựa nhựa kiểu hoa của bài Ngày Nhớ Đêm Mong, còn cả 2 bài feat nghe mà rợn người với Công Chúa Nước Đá nghe xong cũng rợn người như uống 1 ly Sprite đầy đá, mát lạnh đến rùng mình longlanhanhmat Chưa kể là đưa bài Giao Thời vào chả biết chi, nghe như nồi tả bí lù, giọng của bà con trong đó ko thực sự hợp với nhau, giống như mến nhau thì thu cho đủ tình thương mến thương chứ mạnh ai thì hát, hóa ra bài hát vô duyên cuoi1

Vẫn chưa thể "mến" bạn Khôi như thuở ban đầu, nhưng ít ra giờ ko ghét như thời ra cái DVD nhể... nobung
Thúy Hiền
Love a.Khôi Forever
Love a.Khôi Forever
Thúy Hiền

Bài gửiTiêu đề: Re: Album Đăng Khôi Vol 5 - Ngày Nhớ Đêm Mong   Album Đăng Khôi Vol 5 - Ngày Nhớ Đêm Mong - Page 2 Icon_minitime14th April 2008, 2:41 pm

Bởi thế Hiền em mới thích thú vô cùng khi anh Sơn tham gia Forum, anh Sơn cho em đăng kí làm fan lẻ tẻ nhé longlanhanhmat longlanhanhmat longlanhanhmat
http://frdangkhoi.niceboard.biz
[M]ih♥[Ú]t
Thành viên tạm thời
Thành viên tạm thời
[M]ih♥[Ú]t

Bài gửiTiêu đề: Re: Album Đăng Khôi Vol 5 - Ngày Nhớ Đêm Mong   Album Đăng Khôi Vol 5 - Ngày Nhớ Đêm Mong - Page 2 Icon_minitime14th April 2008, 5:21 pm

Ơ....Fan lẻ tẻ là Fan gì ạ???em hem hỉu.......
http://360.yahoo.com/my_profile-LpvgcCIzdL82zaiKZkQyn2GpYLaEBbA-
Vân đen 0_o
Thành viên tạm thời
Thành viên tạm thời
Vân đen 0_o

Bài gửiTiêu đề: Re: Album Đăng Khôi Vol 5 - Ngày Nhớ Đêm Mong   Album Đăng Khôi Vol 5 - Ngày Nhớ Đêm Mong - Page 2 Icon_minitime14th April 2008, 7:50 pm

dvts đã viết:
Ối, bạn Vân ơi, album 5 vẫn còn hơi hướm nhạc thị trường lắm, bằng chứng là kiểu bài nhựa nhựa kiểu hoa của bài Ngày Nhớ Đêm Mong, còn cả 2 bài feat nghe mà rợn người với Công Chúa Nước Đá nghe xong cũng rợn người như uống 1 ly Sprite đầy đá, mát lạnh đến rùng mình longlanhanhmat Chưa kể là đưa bài Giao Thời vào chả biết chi, nghe như nồi tả bí lù, giọng của bà con trong đó ko thực sự hợp với nhau, giống như mến nhau thì thu cho đủ tình thương mến thương chứ mạnh ai thì hát, hóa ra bài hát vô duyên cuoi1

Vẫn chưa thể "mến" bạn Khôi như thuở ban đầu, nhưng ít ra giờ ko ghét như thời ra cái DVD nhể... nobung
ùh ko hỉu nhiễm đâu ra mà nhạc nhẽo đầy tiếng hoa thế nữa
công chúa nước đá hát bài của TƯỜNG VĂN hay chứ bộ
tao khoái bác VĂN , yeah yeah bác văn muôn năm !!!! longlanhanhmat
bài GIAO THỪA là trc đó aKHÔI định ra đĩa ngay sau tết nhưng mà trễ quá , đành để bài đó cho tết năm sau vậy ?!! khoc
dvts
Thành viên mới
Thành viên mới
dvts

Bài gửiTiêu đề: Re: Album Đăng Khôi Vol 5 - Ngày Nhớ Đêm Mong   Album Đăng Khôi Vol 5 - Ngày Nhớ Đêm Mong - Page 2 Icon_minitime15th April 2008, 9:35 am

To Hiền: Để xếp em vào FC của anh nhể, để coi, chắc giờ em xếp số thứ tự là 1000 quá... : chet

To Vân: Dạo này tao nhìn thấy hình Công Chúa Nước Đá ở đâu là tao chỉ mún phóng phi tiêu, dạo này bả nhựa và điệu kiểu teen trong khi mặt bả già chát....nhìn xong chỉ mún ói...giá như chị ấy quay về thời Bóng tối như album 1,2 thì hay biết mấy, cái thời đó tao ghiền như điếu đố...ôi thời đó còn đâu metwow

From Thúy Hiền: Thế àh, thanks anh.
Vân đen 0_o
Thành viên tạm thời
Thành viên tạm thời
Vân đen 0_o

Bài gửiTiêu đề: Re: Album Đăng Khôi Vol 5 - Ngày Nhớ Đêm Mong   Album Đăng Khôi Vol 5 - Ngày Nhớ Đêm Mong - Page 2 Icon_minitime15th April 2008, 12:40 pm

dvts đã viết:
To Hiền: Để xếp em vào FC của anh nhể, để coi, chắc giờ em xếp số thứ tự là 1000 quá... : chet

To Vân: Dạo này tao nhìn thấy hình Công Chúa Nước Đá ở đâu là tao chỉ mún phóng phi tiêu, dạo này bả nhựa và điệu kiểu teen trong khi mặt bả già chát....nhìn xong chỉ mún ói...giá như chị ấy quay về thời Bóng tối như album 1,2 thì hay biết mấy, cái thời đó tao ghiền như điếu đố...ôi thời đó còn đâu metwow
bả " khép lại màn đêm u ám quanh tôi rùi mà " , cho ng ta trẻ hóa tí mày àh
điểm chưa hài lòng vol 5 là NGÀY NHỚ ĐÊM MONG mang bóng dáng , nhạc nhẽo của THIÊN ĐƯỜNG VẮNG EM
CÓ NHAU NGÀY XUÂN thì phần đọc ráp vô nghĩa
HÁT CHO TÌNH YÊU TRỞ LẠI nên remix thì nghe lạ hơn chứ a bê y chang từ vol cũ ra , làm mất hứng
eo ôi góp ý thế đủ rùi , ko là bị chửi là PHẢN ĐỘNG nữa thevang
HanKyO_93
Thành viên mới
Thành viên mới
HanKyO_93

Bài gửiTiêu đề: Re: Album Đăng Khôi Vol 5 - Ngày Nhớ Đêm Mong   Album Đăng Khôi Vol 5 - Ngày Nhớ Đêm Mong - Page 2 Icon_minitime3rd September 2009, 3:08 pm

eM mog admin luôn cập nhật những thông tin và những album mới nhất của a Khôi.chÚng ta luôn luôn ủng hộ a ý mà :X:X:X:X longlanhanhmat
e vẫn chưa thấy album vol 6 Tình đầu ko nguôi :(
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Album Đăng Khôi Vol 5 - Ngày Nhớ Đêm Mong   Album Đăng Khôi Vol 5 - Ngày Nhớ Đêm Mong - Page 2 Icon_minitime

Album Đăng Khôi Vol 5 - Ngày Nhớ Đêm Mong
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» khi Đăng khôi ngày nhớ đêm mong
» Nghe online Album Đăng Khôi vol 1 (DVD)
» Mong các bạn jup' đỡ !!!!
» Ảnh VoL 5 :Ngày đêm nhớ mong
» Khoảng cách mong manh