Forum of Dang Khoi's singer.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum of Dang Khoi's singer.

Bạn yêu và hâm mộ Đăng Khôi !! Có phải bạn muốn biềt nhiều thông tin về anh ấy. Hãy tham gia vào Fan Club của anh Khôi ...Chào mừng đến với chúng tôi

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Gui em nhung dong tam su cua anh,

Go down 
Tác giảThông điệp
gianggiangonline
Thành viên mới
Thành viên mới

Gui em nhung dong tam su cua anh, Empty
Bài gửiTiêu đề: Gui em nhung dong tam su cua anh,   Gui em nhung dong tam su cua anh, Icon_minitime8th February 2011, 10:30 am

Truoc day anh luon nghi rang tinh yeu cua 2 dua minh la tinh yeu xuat phat tu trai tim cua 2 con nguoi yeu nhau. Rang anh va em von la 1 cap. Hai chung ta co nhieu ky niem gan ket cung nhau. Tu ngoi truong cap 3, len giang duong Dai hoc va sau nay... Anh da tung yeu em sau dam, anh gianh het tat ca nhung gi minh co cho em, chi mong rang em luon vui. Vi voi anh, niem vui cua em chinh la hanh phuc cua anh.

Nhung em a, co mot ngay anh chot nhan ra rang tinh cam em gianh cho anh lai khong nhu anh mong muon. Em chi xem anh la 1 nguoi ban, va vi anh doi xu voi em qua tot, ma em khong muon mat anh. Co phai vay khong em? Nen anh dau buon, lang le roi anh di den 1 quyet dinh dau long, anh khong he mong muon do chinh la chia tay em va chuc em tim duoc 1 nguoi khac. Do la nguoi ma em cam thay yeu, chu khong phai la anh.

Anh van nho nhu in, ngay anh noi rang anh se khong tiep tuc buoc theo con duong doi cua em nua, rang em co the di con duong nao cung duoc, chung ta moi nguoi 1 nga. Em noi rang " Chung ta hay tiep tuc..." nhung anh da tu choi em. Em co biet luc do anh dau kho den chung nao, nhung anh biet, em se khong yeu anh. Niu keo cung khong duoc gi, tha minh chia tay, chu dung lam kho nhau.

Vay ma 2 nam troi qua roi em nhi? Anh cung nguoi ngoai phan nao. Nhu nguoi ta noi " Khi 1 canh cua dong lai, mot canh cua khac se mo ra". Va anh, von di co doc tren duong yeu suot 2 nam de quen em. Anh da tim thay cho minh 1 nguoi that su yeu anh. Nhung 1 goc nho trong tam hon, anh van luon nho ve em. Ve moi tinh dau tien.

Anh that bat ngo khi em noi "chung ta hay quay tro lai, lam lai tu dau".

Nhung anh lai tu choi, co le anh co chap qua em nhi? Nhung vet thuong long ngay ay da lanh roi, anh lai dang co 1 hanh phuc moi, anh khong muon pha vo hanh phuc nay. Anh cung khong muon quay lai ky uc dau buon ngay xua. Anh dang tim cho minh 1 hanh phuc khac.

Anh cung mong em hay tim cho minh 1 hanh phuc khac, de kiem 1 nguoi moi. Anh van luon danh cho em 1 goc nho trong trai tim minh. Nhung qua khu da la qua khu, hay de no ngu yen em nhe.

Than chao em.

Bao |
the thao|
Tin Kinh te

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Dang Khoi bi dong` tinh rat nang